ผู้เขียน หัวข้อ: ^^ จู่ ๆ ก็มีลูกชายเพิ่มมาอีกคน (-.-') ^^  (อ่าน 5504 ครั้ง)

ออฟไลน์ mazdalover

• Administrator
  • MIATA Level 5
  • Gift : 89
  • มีความสุขทั้งคนทั้งรถครับ ^^
^^ จู่ ๆ ก็มีลูกชายเพิ่มมาอีกคน (-.-') ^^
« เมื่อ: มีนาคม 19, 2010, 11:29:35 PM »
เมื่อวานพาเพื่อนคุณอาที่มาจากฮ่องกง ไปทำธุระแถวจรัลสนิทวงศ์ ตกค่ำพาไปเดินสวนลุมไนท์บาร์ซาร์   ???

พอร่ำลากันเสร็จสรรพ เดินกลับไปลานจอดรถ ผ่านร้านขายน้องหมา เลยแวะเข้าไปดูซะหน่อย
แป๊ปเดียวหันมาอีกที ... ก็รูดปรี้ด ๆ ไปเรียบร้อยแล้ว
  :(

อายุพึ่งจะ 2 เดือน(เสียวว่าจะรอดไหมเนี่ย)  :-X
คุณนายเจ้าของตั้งชื่อให้ใหม่ว่า "Rooney" ---> เอากันเข้าไป แข้งเทพกลายเป็นชิวาวาตัวกระจิ๋วหลิวซะและ  :emo48:
แล้วอาทิตย์นี้วันแดงเดือดจะโดนเป็ดกัดไหมเนี่ย
  :-\

มีความสุขทั้งคนทั้งรถครับ   :car:

ออฟไลน์ นู๋นัท_n25

• MIATA Level 3
  • Gift : 1
Re: ^^ จู่ ๆ ก็มีลูกชายเพิ่มมาอีกคน (-.-') ^^
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มีนาคม 20, 2010, 01:29:49 AM »
 :106: น่ารักครับ

ออฟไลน์ Tle MinicA™

• สมาชิกที่ส่งหลักฐานแล้ว
  • *
  • Gift : 28
Re: ^^ จู่ ๆ ก็มีลูกชายเพิ่มมาอีกคน (-.-') ^^
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มีนาคม 20, 2010, 01:53:04 AM »
อ.หนุ่มสนใจเอาเจ้าเบบน้อย ลูกหมูที่บ้านเติ้ลไปเลี้ยงเป็นเพื่อนมั้ย :025:

สนใจเดี๋ยววันMEETINGจาได้หิ้วไปให้ตัวนึง :014:

มีข้อแม้ว่า....พาไปอิ่มหนำสักมื้อนึง :025: ;) ;Dก็พอคับ  :emo58: :emo58: :emo58:

ออฟไลน์ pop_pop

• *
  • Gift : 14
  • คนนั้น คนนี้ ไม่รู้คนที่เท่าไร
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: มีนาคม 20, 2010, 03:39:47 AM »
อ.หนุ่มสนใจเอาเจ้าเบบน้อย ลูกหมูที่บ้านเติ้ลไปเลี้ยงเป็นเพื่อนมั้ย :025:

สนใจเดี๋ยววันMEETINGจาได้หิ้วไปให้ตัวนึง :014:

มีข้อแม้ว่า....พาไปอิ่มหนำสักมื้อนึง :025: ;) ;Dก็พอคับ  :emo58: :emo58: :emo58:

เติ้ลอยากเลี้ยงลูกหมูหว่ะ  แต่มียาอะไรให้มันกิน เอาแบบไม่ต้องโต ไม่ต้องอ้วนมีป่ะ

• *
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: มีนาคม 20, 2010, 09:28:00 AM »

เติ้ลอยากเลี้ยงลูกหมูหว่ะ  แต่มียาอะไรให้มันกิน เอาแบบไม่ต้องโต ไม่ต้องอ้วนมีป่ะ

ถ้างั้นต้องเลี้ยงกระปุกออมสินน้องหมูแล้วแหละ

หยดทุกวัน ไม่อ้วนไม่โต แน่นอนค๊าาาป :025:

ออฟไลน์ praphan

• MIATA Level 1
  • *
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: มีนาคม 20, 2010, 01:10:26 PM »
ตัวเล็กน่ารักจังครับ เห็นแล้วอยากได้ ครับ

• มีความสุขทั้งคนทั้งรถครับ ^^
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: มีนาคม 20, 2010, 01:52:09 PM »
ขอบคุณมากครับที่เอ็นดูเจ้าหมาหน้อยตัวนี้
ท่านที่รักน้องหมา แนะนำชิวาวา มีทั้งขนยาวและขนสั้น แต่ขนยาวแพงกว่า

ตัวเล็กพกพาสะดวก สงบเสงี่ยม ไม่เห่าน่ารำคาญ
อาหารการกินไม่สิ้นเปลือง แถมสาวเห็นเป็นต้องปรี่เข้ามาขออุ้ม อิอิ

หมูไม่กล้าเลี้ยงนะเติ้ล กลัวว่ามันกะปุกลุกแล้วจะอดมองเป็นหมูหันไม่ได้
หนังกรอบ ๆ กับนำ้จิ้มหวาน ๆ เนี่ย อร่อยสุด ๆ 5-5-5-5

มีความสุขทั้งคนทั้งรถครับ

ออฟไลน์ ugly

• MIATA Level 4
  • Gift : 0
  • furniture.co.th
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: มีนาคม 20, 2010, 04:41:00 PM »
ลูกผมเพิ่งโดนหมากัดมานะคับ
ระวังด้วย ฉีดยากันบ้าด่วน

ไม่นานมานี้มีข่าวออก หมอหมา โดนหมาตัวเองกัด ติดเชื้อบ้าตายเลย
อย่าลืมไปฉีดยานะครับ ฉีดหมาแล้ว ก็ฉีดคนด้วยเลย อิอิ...

แซวเล่นเด้อ
คนไม่ต้องฉีดหรอกครับ ฉีดแค่หมาก้พอ
กันหมาติดโรคบ้าจากคนคับ ..

• *
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: มีนาคม 21, 2010, 02:54:41 AM »
ขอบคุณมากครับที่เอ็นดูเจ้าหมาหน้อยตัวนี้
ท่านที่รักน้องหมา แนะนำชิวาวา มีทั้งขนยาวและขนสั้น แต่ขนยาวแพงกว่า

ตัวเล็กพกพาสะดวก สงบเสงี่ยม ไม่เห่าน่ารำคาญ
อาหารการกินไม่สิ้นเปลือง แถมสาวเห็นเป็นต้องปรี่เข้ามาขออุ้ม อิอิ

หมูไม่กล้าเลี้ยงนะเติ้ล กลัวว่ามันกะปุกลุกแล้วจะอดมองเป็นหมูหันไม่ได้
หนังกรอบ ๆ กับนำ้จิ้มหวาน ๆ เนี่ย อร่อยสุด ๆ 5-5-5-5

มีความสุขทั้งคนทั้งรถครับ

เติ้ลให้ไปเลี้ยงเป็นเพื่อนน้องหมานะคับอ.หนุ่ม :010:ไม่ได้ให้ไปเป็นหมูหันเด้อ :009:

ออฟไลน์ mamboo

• MIATA Level 3
  • *
  • ฝ่าไฟแดงเป็นงานอดิเรก
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: มีนาคม 21, 2010, 11:09:07 AM »
รีบพาไปฉีดยาด้วยนะครับ

เพราะยังเสี่ยงเยอะมากๆเลยครับ :025:

ออฟไลน์ Darth Vader

• MIATA Level 4
  • Gift : 0
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: มีนาคม 22, 2010, 09:37:32 AM »
น่ารักครับ

แต่เมื่อไหร่ไปฉีดคนบอกด้วยนะครับ ผมก็ชักๆจะกลัวน้ำแล้วเหมือนกัน เดี๊ยวต้องไปลงให้หายกลัวซะหน่อย จะได้สบายใจว่าไม่เป็นโรคกลัวน้ำ ยิ่งคุณเคเตือนแล้วนี่น่ากลัวนะครับ

ปีที่แล้วเจอกันครั้งแรกที่บางนา ปีนี้จะเจอมั้ยครับ จาเอาไฟท้ายไปให้

เล้ง...เอ็งเปลี่ยนรูปเถอะ ดูแล้วหัวใจมันเต้นยังไงไม่รู้ เดี๊ยวไม่เป็นโรคกลัวน้ำ แต่เป็นโรคหัวใจแทน
คนอะไร น่ารักจัง

ออฟไลน์ Zoom-zoom

• NC 2.0 RHT
  • VIP
  • *
  • Gift : 52
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: มีนาคม 22, 2010, 03:19:56 PM »
ถ้าเจ้าที่อยู่ในกรงเรียก รูนี (แปลตามภาษาอังกิด)

เจ้าหนังกลับที่อยู่นอกกรง(ถ่ายติดมาแต่ขา) คงชื่อ ป๊าก แน่เลย

:036:

« ตอบกลับ #12 เมื่อ: มีนาคม 22, 2010, 03:41:54 PM »
โหพี่ ... สายตา(ยาว)ดีจริง ๆ แถมตั้งชื่อได้โดนใจอีกต่างหาก  :D

ว่าแต่เมื่อวานนี้ปาร์กเป็นฮีโร่ผีแดงทีเดียว ... พุ่งโหม่งแบบไม่กลัวเจ็บ(สตั๊ดลอยมาอยู่ข้างแก้ม)   :emo51:

สุดท้ายก็ล้างอายได้ซะที หลังจากโดนเป็ดกัดมา 3 นัดรวด   >:(

มีความสุขทั้งคนทั้งรถครับ  :car:

« ตอบกลับ #13 เมื่อ: มีนาคม 25, 2010, 10:20:42 AM »
updated ลูกชายตัวดีเพิ่มเติมซะหน่อย ... หลับสบายเสียจริง  :)

มีความสุขทั้งคนทั้งรถครับ  :car:

• *
« ตอบกลับ #14 เมื่อ: มีนาคม 25, 2010, 01:24:02 PM »
น่ารักจังเลยคับ..ชอบๆๆๆ :-*