ผู้เขียน หัวข้อ: /:\... Miata Hunt October 2011 ... /:\  (อ่าน 5560 ครั้ง)

ออฟไลน์ BEE

• สมาชิกที่ส่งหลักฐานแล้ว
  • MIATA Level 5
  • *
  • Gift : 53
Re: /:\... Miata Hunt October 2011 ... /:\
« ตอบกลับ #15 เมื่อ: ตุลาคม 28, 2011, 11:01:42 AM »
27 10 11 พระราม2

ออฟไลน์ mazdalover

• Administrator
  • Gift : 89
  • มีความสุขทั้งคนทั้งรถครับ ^^
Re: /:\... Miata Hunt October 2011 ... /:\
« ตอบกลับ #16 เมื่อ: พฤศจิกายน 08, 2011, 09:24:05 AM »
สรุปตารางคะแนนประจำเดือนตุลาคมนะครับ  8)

BEE +1+2+2+5+1+1+1     =     13  points
(ภาพไม่ชัด 1 รูปและทะเบียนเหมือนใช้ได้เดือนละครั้ง เลยไม่ได้นับคะแนนนะครับ  ???)

Tle MinicA +2+4                =       6 points

Surawutk +2                      =       2 points

mazdalover +1                   =       1 point
(บ๊วยซะงั้น  :emo48:)

รบกวนคุณ BEE แจ้งสถานที่ วัน-เวลา ที่ถ่ายรูปได้ด้วยนะครับ เพราะไม่งั้นจะถือว่าผิดกติกา มีเวลาว่างมา update ให้หน่อย จะได้ประกาศให้เป็นแชมป์ประจำเดือนรับรางวัลเป็นบัตรเล่นกอฟล์ที่ต้องรีบ ๆ ไปเล่นก่อนน้ำจะท่วมน๊า  :D

มีความสุขทั้งคนทั้งรถครับ   :car:

ออฟไลน์ BEE

• *
« ตอบกลับ #17 เมื่อ: พฤศจิกายน 08, 2011, 10:05:07 AM »
สรุปตารางคะแนนประจำเดือนตุลาคมนะครับ  8)

BEE +1+2+2+5+1+1+1     =     13  points
(ภาพไม่ชัด 1 รูปและทะเบียนเหมือนใช้ได้เดือนละครั้ง เลยไม่ได้นับคะแนนนะครับ  ???)

Tle MinicA +2+4                =       6 points

Surawutk +2                      =       2 points

mazdalover +1                   =       1 point
(บ๊วยซะงั้น  :emo48:)

รบกวนคุณ BEE แจ้งสถานที่ วัน-เวลา ที่ถ่ายรูปได้ด้วยนะครับ เพราะไม่งั้นจะถือว่าผิดกติกา มีเวลาว่างมา update ให้หน่อย จะได้ประกาศให้เป็นแชมป์ประจำเดือนรับรางวัลเป็นบัตรเล่นกอฟล์ที่ต้องรีบ ๆ ไปเล่นก่อนน้ำจะท่วมน๊า  :D

มีความสุขทั้งคนทั้งรถครับ  :car:
ยอมรับเลยครับ ผมจำไม่ได้แล้วอ่ะครับอ.หนุ่ม ครั้งนี้ผมขอสละสิทธิ์ ในการเป็นแชมป์และการรับรางวัลนะครับ เดือนนี้ผมจะระบุวันเวลา สถานที่ให้ครับนะครับ  ขอบคุณมากครับ

ออฟไลน์ yai

• MIATA Level 2
  • *
  • Gift : 10
« ตอบกลับ #18 เมื่อ: พฤศจิกายน 10, 2011, 10:54:45 PM »
ขอโทษด้วยครับ ไม่ได้เข้าเว็บนานมาก ยินดีกับคุณ BEE  ด้วยครับ ไม่ทราบว่าแชมป์สละสิทธิ์แล้วให้ผมส่งของรางวัลให้ท่านใดกรุณาแจ้งที่จัดส่งด้วยนะครับ

ออฟไลน์ mazdalover

• Administrator
  • Gift : 89
  • มีความสุขทั้งคนทั้งรถครับ ^^
« ตอบกลับ #19 เมื่อ: พฤศจิกายน 11, 2011, 08:32:18 AM »
ขอโทษด้วยครับ ไม่ได้เข้าเว็บนานมาก ยินดีกับคุณ BEE  ด้วยครับ ไม่ทราบว่าแชมป์สละสิทธิ์แล้วให้ผมส่งของรางวัลให้ท่านใดกรุณาแจ้งที่จัดส่งด้วยนะครับ

ถ้ายังงั้นผมเสนอยกของรางวัลมาเป็นเดือน พ.ย. เลยล่ะกันนะ ... กว่าจะทราบผลใครเป็นแชมป์น้องน้ำคงโบกมือลาสนามกอฟล์ไปแล้ว(มั้ง) :-\

มีความสุขทั้งคนทั้งรถครับ  :car:

ออฟไลน์ BEE

• *
« ตอบกลับ #20 เมื่อ: พฤศจิกายน 11, 2011, 10:13:52 AM »
ขอโทษด้วยครับ ไม่ได้เข้าเว็บนานมาก ยินดีกับคุณ BEE  ด้วยครับ ไม่ทราบว่าแชมป์สละสิทธิ์แล้วให้ผมส่งของรางวัลให้ท่านใดกรุณาแจ้งที่จัดส่งด้วยนะครับ

ถ้ายังงั้นผมเสนอยกของรางวัลมาเป็นเดือน พ.ย. เลยล่ะกันนะ ... กว่าจะทราบผลใครเป็นแชมป์น้องน้ำคงโบกมือลาสนามกอฟล์ไปแล้ว(มั้ง) :-\

มีความสุขทั้งคนทั้งรถครับ  :car:
เห็นด้วยครับ